Fan Club Naruto Rasengan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Fan Club Naruto Rasengan

Đây là nơi vui chơi, giải trí mỗi ngày, bao gồm các sự kiện lớn nhỏ. Mong các bạn ủng hộ.

You are not connected. Please login or register

Ăn mừng forum open và...Rán lên chức Member :3

Avato
Quản Lý
Rán Pi
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Rán Pi

Member
Member

Hú hú hú như tiêu đề thui hú hú hú !!! Forum open lại rồi và Rán cũng đã lên chức Member :3 quẩy thui anh em êi

Quản Lý

Administrator
Administrator

Trông cái danh hiệu "Member" có vẻ thô quá nhỉ ? Cần fix lại gì không mọi người ?

https://diendangamefanpage.forumvi.com

Avato

Moderator
Moderator

No fixxxxx =))) quăng bom đi Admin, tụi em ko cần fix fex gì nữa đâu ạ :3 Jun già vào đây chơi nào :3

Jun Baby

Administrator
Administrator

:3 Jun đây chưa già nhá. Mà Admin ơi, bữa nào trống trống thời gian để mình vào fix lại cái chức cho, 2 phút là xong thôi. Chỉ mắc thời gian suy nghĩ vài cái như là : "Thay vào đó là chức gì, màu gì, mấy sao.." nên mình để họp forum tại topic này cũng được. Nhưng thôi, quẩy trước đi đã rồi tính sau hen :3

Thần Long

Junior Member
Junior Member

Fix nữa em bỏ forum để lại đống bom cho anh Admin và bác Jun già đó :3 =)))))

Rán Pi

Member
Member

Các bác bình tĩnh cmt từ từ cho Rán đọc @@! cmt kiểu này Rán ko theo kịp rồi, đang định cmt cái có người nhảy vào =))) nói nhiều nhất là bà Jun, vừa dài vừa mệt =)))

Thiên Đế

Junior Member
Junior Member

Vậy là không fix gì nữa nhé. Khi nào fix sẽ có thông báo lại sau. Bây giờ mọi người cứ vui chơi đi nha.

NOKIAX5

Junior Member
Junior Member

Category Moderator đã viết:Vậy là không fix gì nữa nhé. Khi nào fix sẽ có thông báo lại sau. Bây giờ mọi người cứ vui chơi đi nha.
Chậc...tên của C-MOD vàng chói thế =)) cho Shin vàng ké với nào :3

NOKIAX5

Junior Member
Junior Member

Alo, bây giờ đã là giờ tan trường. Còn ai onl bơi hết vào đây nào !!!!!!!

Thiên Đế

Junior Member
Junior Member

Shinichi_KUDO đã viết:
Category Moderator đã viết:Vậy là không fix gì nữa nhé. Khi nào fix sẽ có thông báo lại sau. Bây giờ mọi người cứ vui chơi đi nha.
Chậc...tên của C-MOD vàng chói thế =)) cho Shin vàng ké với nào :3
Không vàng nổi rồi nhé :3

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]