Fan Club Naruto Rasengan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Fan Club Naruto Rasengan

Đây là nơi vui chơi, giải trí mỗi ngày, bao gồm các sự kiện lớn nhỏ. Mong các bạn ủng hộ.

You are not connected. Please login or register

Khen thưởng MOD Jun :3

Jun Baby
Rán Pi
Navi
NOKIAX5
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 5:40 pm

NOKIAX5

Junior Member
Junior Member

Theo tiêu đề, mình lập topic này muốn Admin và mọi người khen thưởng SMOD Jun (có thể là chúc mừng, cảm ơn v.v tấm lòng là chính). Vì Jun đã giúp Admin rất nhiều trong các đợt fix forum, giúp Admin gầy dựng forum và giúp rất nhiều nữa. Mình cảm thấy Jun như một Admin chính thứ 2 của forum vậy ^^! Cảm ơn Jun rất rất nhiều. Nào, tất cả mọi người cùng vào đây chung vui thui. Cùng chúc mừng và tem box nhé ^^

2Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 5:47 pm

Navi

Navi
Member
Member

Mình đồng ý với ý kiến của bạn trên. Mình rất ngưỡng mộ Jun ^^ tuy mình cũng làm MOD nhưng không giúp gì được cho Admin cả. Ngược lại, Jun thì lúc nào cũng siêng năng giúp đỡ Admin trong việc fix và update forum. Mình rất ủng hộ SMOD Jun nhé. ^^

3Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 5:51 pm

Rán Pi

Member
Member

^^ mình đồng ý với bạn Shin. Dù lâu lâu Jun hay tức với mình (do công việc) nhưng điều đó tức cũng đúng ^^ vả lại Jun rất tốt, xử lý tình huống nhanh, gọn, lẹ. Tóm lại mình ủng hộ Jun ^^~

4Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 5:58 pm

Jun Baby

Administrator
Administrator

Mình xin cảm ơn các bạn rất nhiều nhưng đó cũng là công việc của mình ^^! Để các Member sinh hoạt, hoạt động vui vẻ trong forum là trách nhiệm của Quản trị viên thôi mà Smile
Hơn nữa, Navi không cần phải tự ti như thế. Vì khi Jun mới vào nghề làm MOD Jun cũng không biết làm gì hơn ngoài giải quyết những gì mình biết còn các vấn đề như Update và fix thì phải từ từ ^^!

Nói chung là Jun cảm ơn tất cả mọi người nhé ^^~

5Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:00 pm

Navi

Navi
Member
Member

Jun Baby đã viết:Mình xin cảm ơn các bạn rất nhiều nhưng đó cũng là công việc của mình ^^! Để các Member sinh hoạt, hoạt động vui vẻ trong forum là trách nhiệm của Quản trị viên thôi mà Smile
Hơn nữa, Navi không cần phải tự ti như thế. Vì khi Jun mới vào nghề làm MOD Jun cũng không biết làm gì hơn ngoài giải quyết những gì mình biết còn các vấn đề như Update và fix thì phải từ từ ^^!

Nói chung là Jun cảm ơn tất cả mọi người nhé ^^~
Híc, mình thấy Jun hơi khiêm nhường đó. Sự thật là Navi chả làm được gì cả. Mấy ngày đầu vào forum Navi đã thấy Jun có thể giải quyết được những câu hỏi của các Member đưa ra rồi...còn Navi thì chưa. Jun hơn Navi nhiều thật mà.

6Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:02 pm

Avato

Moderator
Moderator

Avato vào đây ^^ Jun rất xuất xắc trong các công việc forum :3 (còn phải nói) pro ko ai bằng và cũng dữ ko ai bằng =))))) nhưng thật ra thì Jun rất tốt và hiền (ko dám hiền :3 nói mắc công bị Jun chém) hehe. Thật ra thì Jun điều hành forum phụ với Admin rất tốt...1 like nhé =))

7Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:04 pm

Thần Long

Junior Member
Junior Member

Khen bác Jun già thế nào đây...:3 Jun rất tốt :v khen rùi đó nha, bữa sau bao Long ly trà sữa nhá :3 =))) troll thôi. Nhưng cũng chúc mừng Jun và cảm ơn Jun về mọi thứ ^_^ nhiều lắm...

8Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:06 pm

Quản Lý

Administrator
Administrator

Mình chúc mừng Jun nhé. Và cũng cảm ơn Jun về những gì Jun đã làm cho forum. Quả thật Jun đã làm rất tốt công việc của MOD và vẫn mãi như thế. Chúc Jun càng ngày càng điều hành tốt nhé. Rồi mai này Jun hãy cố gắng theo nghề mà lập forum cho riêng mình hen :3

Vì ở đây nên mình cũng không thể phát thưởng được (phi lợi nhuận mà) nên mong Jun nhận tấm lòng ^^

https://diendangamefanpage.forumvi.com

9Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:09 pm

Jun Baby

Administrator
Administrator

Xin cảm ơn tất cả mọi người đã chúc mừng Jun ^^
Nhưng để đáp lại tấm lòng này :3 thì Jun chỉ cần mọi người đừng trêu Jun là Jun già nữa là ok :3 gọi già hài lắm :3

Còn riêng về Navi thì Navi cứ từ từ nhé. Không cần phải vội đâu, rồi sau này Navi cũng quản lý tốt thôi ha. Đừng tự ti ^^~

10Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:10 pm

Avato

Moderator
Moderator

Jun già nhắc kìa Navi :3 nhớ mà nhét vào đầu đó :3 ko là Jun già bắt Navi ăn cám đó :v

11Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:10 pm

Rán Pi

Member
Member

:v Jun già Jun già Jun già :v già sẵn rùi phủ nhận làm gì nữa Jun :v

12Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:12 pm

NOKIAX5

Junior Member
Junior Member

Thui đừng trêu Jun nữa...Jun khóc đấy =))))))) mà sao bữa nay ông Long già nói ít vậy ta. Mới cmt một cái đã bay mất khỏi topic rồi. Còn admin nói ít từ trc đến nay, khỏi nhắc...:3

13Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:13 pm

Thần Long

Junior Member
Junior Member

Ta già hồi nào chớ =.=" mà forum này chỉ có một người già thôi. Là Jun già đỏ :3 lộn địa chủ rùi nha Shin lùn :3

14Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:15 pm

Navi

Navi
Member
Member

Ok Jun...Navi sẽ nhớ lời Jun. À không, Jun già ms đúng =)) Jun ko già là Jun lậu còn Jun già là Jun thật đó bà con ơi =)))))

15Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:16 pm

Jun Baby

Administrator
Administrator

Đã bảo Jun không già mà =( lằng nhằng banned hết bây giờ =)) thôi, quay về hoạt động forum đi các anh em. Tám ở đây mãi cũng không vui :3

16Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:17 pm

Avato

Moderator
Moderator

Jun mà banned thì đã có anh Admin đẹp dzai rùi nhé :3 bảo anh ý unbanned là xong =)) cóc sợ Jun già đâu, sợ mỗi anh Admin thui :3

17Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 6:19 pm

Quản Lý

Administrator
Administrator

Jun Baby đã viết:Đã bảo Jun không già mà =( lằng nhằng banned hết bây giờ =)) thôi, quay về hoạt động forum đi các anh em. Tám ở đây mãi cũng không vui :3
Những ai bị Jun banned là mình không unbanned lại cho người đấy đâu nhé Neutral

https://diendangamefanpage.forumvi.com

18Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Fri Aug 29, 2014 9:25 pm

Thiên Đế

Junior Member
Junior Member

Tuyên dương Jun bằng một tràng pháo tay =)) xíu nữa mình sẽ post bài này lên box Thông báo nhé.

19Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Sat Aug 30, 2014 7:16 pm

Rán Pi

Member
Member

MOD ơi, các mem bình thường (không chức vụ) có được đăng bài lên box Thông báo không ạ ?

20Khen thưởng MOD Jun :3 Empty Re: Khen thưởng MOD Jun :3 Sat Aug 30, 2014 7:32 pm

Thiên Đế

Junior Member
Junior Member

Rán Pi đã viết:MOD ơi, các mem bình thường (không chức vụ) có được đăng bài lên box Thông báo không ạ ?
Chào bạn,
Việc này bạn post bài lại lên box Hướng dẫn - Trợ giúp nhé. Nếu bạn không post lên thì mình sẽ không giải quyết vì bài viết này không có liên quan. Close topic.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]