Fan Club Naruto Rasengan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Fan Club Naruto Rasengan

Đây là nơi vui chơi, giải trí mỗi ngày, bao gồm các sự kiện lớn nhỏ. Mong các bạn ủng hộ.

You are not connected. Please login or register

Dự định hủy chức Mod của Navi

NOKIAX5
Quản Lý
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Dự định hủy chức Mod của Navi Empty Dự định hủy chức Mod của Navi Mon Nov 10, 2014 6:19 pm

Quản Lý

Administrator
Administrator

Như các bạn đã biết thì dạo gần đây Mod Navi không online và nghỉ không phép dài ngày, đợt bảo trì forum vừa rồi thì Navi lại không tham gia nên mình sẽ đưa ra ý kiến hạ chức Navi và không tuyen Mod nữa. Đây là ý kiến mình nêu ra, mời các bạn góp ý.

https://diendangamefanpage.forumvi.com

NOKIAX5

Junior Member
Junior Member

Ừm tuy mình là bạn củ navi nhưng nếu xét kỹ thì navi ko đủ tư cách làm mod đâu ạ...Navi ít onl và đợt bảo trì vữa rồi ko tham gia nên mình đòng ý vs Admin

Rán Pi

Member
Member

Vâng mình đồng ý với Shin-kun tuy hơi bùn

Thần Long

Junior Member
Junior Member

Èo mới bảo trỳ xoq đọc tin này choánq rồi đó..Ta thấy ko onl chăx cho bận hay gì đó. Đâu đến mức hủy lun. Còn việc ko tham gia bảo trỳ chăx do bận thôi hay ko kịp trả lời nên admin ko biết

Thần Long

Junior Member
Junior Member

Tóm lại ko đồng ý

Thiên Đế

Junior Member
Junior Member

Mình đồng ý nhé. Chờ Jun vào xem sao. Thần long hơi ra oai rồi đó.

Jun Baby

Administrator
Administrator

Mình không biết đâu nhé nhưng do số lượng đồng ý đông hơn là không đồng ý nên mình sẽ thiết lập lại ngay vì Admin forum đã nhờ mình rồi là nếu có kết quả trong hôm nay sẽ quyết luôn.

Thần Long

Junior Member
Junior Member

Hờ vui tính vậy Thiên. Ta ra oai lúc nào nhỉ ? Hay là gken à ? Ghen hômbuwax ta thắng event trong game kia, mi hạng 2 offline ?

Thiên Đế

Junior Member
Junior Member

Xin lỗi bạn nha nhưng mình ko giống bạn đâu. Mình hạng 2 cũng vui còn bạn, hạng 1 vì nhờ bắn thuê mà cũng lên giọn à ? Xin lỗi nhé, thà tự chơi hơn là đi nhờ nha

Jun Baby

Administrator
Administrator

Thôi cãi nhau dùm mình. Thần long mình cảnh cáo lần 1 nhé. Bạn gây sự trước và còn mắng người ta. Lần sau nếu cón như vậy mình khóa acc 1 tuần cảnh cáo. Close topic.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]